Fabrairu 27, 2020

Kubawar Shari'a 30: 15- 20

30:15Ka lura da abin da na faɗa a gabanka yau, rayuwa da kyau, ko, a gefe guda, mutuwa da sharri,
30:16Domin ku ƙaunaci Ubangiji Allahnku, kuma ku yi tafiya cikin hanyoyinsa, kuma ku kiyaye umarnansa, da bukuwa, da farillai, kuma domin ku rayu, Zai iya riɓaɓɓanya ku, ya sa muku albarka a ƙasar, wanda za ku shiga domin ku mallaka.
30:17Amma da an karkatar da zuciyarka, sabõda haka, bã zã ku ji, kuma, kasancewar an yaudare shi da kuskure, Kuna bauta wa gumaka, kuna bauta musu,
30:18to, ina muku hasashe a yau cewa za ku halaka, Za ku zauna a ƙasar na ɗan lokaci kaɗan, wanda za ku haye Urdun, da wanda za ku shiga domin ku mallaka.
30:19Ina kiran sama da ƙasa a matsayin shaida a yau, wanda na sa a gabanka rai da mutuwa, albarka da tsinuwa. Saboda haka, zabi rayuwa, domin ku da zuriyarku ku rayu,
30:20domin ku ƙaunaci Ubangiji Allahnku, kuma ku yi biyayya da muryarsa, kuma ku manne masa, (gama shi ne ranku da tsawon kwanakinku) Kuma dõmin ku zauna a cikin ƙasa, Abin da Ubangiji ya rantse wa kakanninku, Ibrahim, Ishaku, da Yakubu, cewa zai ba su.”

Luka 9: 22- 25

9:22yana cewa, “Dole Ɗan Mutum ya sha wuya da yawa, dattawa da shugabannin firistoci da malaman Attaura za su ƙi su, kuma a kashe shi, A rana ta uku kuma ya tashi.”
9:23Sannan ya ce da kowa: “Idan kowa yana so ya bi ni: bari ya ƙaryata kansa, kuma ku ɗauki giciyensa kowace rana, kuma ku biyo ni.
9:24Domin duk wanda zai ceci ransa, zai rasa shi. Duk da haka duk wanda zai rasa ransa saboda ni, zai ajiye shi.
9:25Don ta yaya yake amfanar namiji, idan zai sami dukan duniya, duk da haka rasa kansa, ko kuma ya cutar da kansa?