Oṣu Kẹsan 23, 2012, Kika akọkọ

Iwe Ogbon 2: 12, 17-20

2:12 Nitorina, kí a yí olódodo ká, nítorí kò wúlò fún wa, ó sì lòdì sí iṣẹ́ wa, ó sì fi àwọn ẹ̀ṣẹ̀ wa tí a fi òfin ṣe wá gàn wá, ó sì ń sọ ẹ̀ṣẹ̀ ọ̀nà ìgbésí ayé wa di mímọ̀ fún wa.
2:17 Jẹ ki a wo, lẹhinna, bí ọ̀rọ̀ rẹ̀ bá jẹ́ òtítọ́, kí a sì dán ohun tí yóò ṣẹlẹ̀ sí i wò, nígbà náà ni àwa yóò sì mọ bí òpin rẹ̀ yóò ti rí.
2:18 Nítorí bí ó bá jẹ́ ọmọ Ọlọrun tòótọ́, yóò gbà á, yóò sì gbà á lọ́wọ́ àwọn ọ̀tá rẹ̀.
2:19 Ẹ jẹ́ ká fi ẹ̀gàn àti ìdálóró yẹ̀ ẹ́ wò, kí a lè mọ ọ̀wọ̀ rẹ̀, kí a sì dán sùúrù rẹ̀ wò.
2:20 Ẹ jẹ́ kí a dá a lẹ́bi ikú ìtìjú jùlọ, fun, gẹgẹ bi ọrọ tirẹ, Ọlọ́run yóò tọ́jú rẹ̀.”