Maris 14, 2013, Karatu

Fitowa 32: 7-14

32:7 Sai Ubangiji ya yi magana da Musa, yana cewa: “Tafi, sauka. Jama'ar ku, Wanda kuka fisshe su daga ƙasar Masar, sun yi zunubi.
32:8 Sunã nẽmi gaggãwa daga hanyar da Ka saukar zuwa gare su. Kuma suka yi wa kansu narkakkar maraƙi, Kuma suka bauta masa. Da kuma immolating da wadanda abin ya shafa, sun ce: ‘Waɗannan gumakanku ne, Isra'ila, wanda ya bishe ku daga ƙasar Masar.’ ”
32:9 Kuma a sake, Ubangiji ya ce wa Musa: "Na gane cewa mutanen nan masu taurin kai ne.
32:10 Saki ni, Don haka fushina ya yi fushi da su, kuma in hallaka su, Sa'an nan kuma zan maishe ku al'umma mai girma."
32:11 Sai Musa ya yi addu'a ga Ubangiji Allahnsa, yana cewa: “Me ya sa, Ya Ubangiji, Haushinki ne ya husata da jama'arka, Wanda kuka fisshe su daga ƙasar Masar, da ƙarfi mai girma da hannu mai ƙarfi?
32:12 ina rokanka, kada Masarawa su ce, ‘Da wayo ya kai su, Domin ya kashe su a cikin duwatsu, Ya hallaka su daga duniya.’ Bari fushinka ya huce, ka huce saboda muguntar mutanenka..
32:13 Ka tuna Ibrahim, Ishaku, da Isra'ila, bayinka, wanda ka rantse da kai, yana cewa: ‘Zan riɓaɓɓanya zuriyarka kamar taurarin sama. Kuma wannan ƙasa duka, game da abin da na yi magana, Zan ba da zuriyarka. Kuma za ku mallake ta har abada.”
32:14 Ubangiji kuwa ya huce daga aikata muguntar da ya yi wa jama'arsa.

Sharhi

Leave a Reply