Karatu
Littafin Ru'ya ta Yohanna 18: 1-2, 21-23; 19; 1-3, 9
18:1 | Kuma bayan wadannan abubuwa, Na ga wani Mala'ika, saukowa daga sama, da babban iko. Kuma duniya ta haskaka da ɗaukakarsa. |
18:2 | Sai ya yi kuka da karfi, yana cewa: “Ya fadi, Babila Babila ce mai girma. Kuma ta zama mazaunin aljanu, da kiyaye kowane ƙazanta ruhohi, da mallakar kowane ƙazantacce mai tashi mai ƙazanta. |
18:21 | Sai wani ƙaƙƙarfan Mala'ika ya ɗauki dutse, kama da babban dutsen niƙa, Ya jefar da ita a cikin teku, yana cewa: “Tare da wannan ƙarfi Babila, wancan babban birnin, a jefa ƙasa. Kuma ba za a sake samun ta ba. |
18:22 | Da kuma sautin mawaka, da mawaka, Ba kuwa za a ƙara jin sarewa da masu busa a cikinku ba. Kuma ba za a ƙara samun kowane mai sana'a na kowane fasaha a cikin ku ba. Kuma ba za a ƙara jin ƙarar niƙa a cikinku ba. |
18:23 | Hasken fitilar kuma ba zai ƙara haskaka cikinki ba. Kuma ba za a ƙara jin muryar ango da na amarya a cikin ku ba. Gama 'yan kasuwanku su ne shugabannin duniya. Gama dukan al'ummai sun ɓace ta hanyar magungunanku. |
19:1 | Bayan wadannan abubuwa, Na ji wani abu kamar muryar taron jama'a a sama, yana cewa: "Alla! Yabo da daukaka da iko sun tabbata ga Allahnmu. |
19:2 | Domin gaskiya ne kuma adalci ne hukuncinsa, Wanda ya hukunta babbar karuwa wadda ta lalatar da duniya ta wurin karuwancinta. Ya kuwa kuɓutar da jinin bayinsa daga hannunta.” |
19:3 | Kuma a sake, Suka ce: "Alla! Domin hayaƙinta yana hawa har abada abadin.” |
19:9 | Sai ya ce da ni: "Rubuta: Albarka tā tabbata ga waɗanda aka kira zuwa bikin auren Ɗan Ragon.” Sai ya ce da ni, “These words of God are true.” |
Bishara
Bishara Mai Tsarki Cewar Luka 21: 20-28
21:20 | Sannan, Sa'ad da za ku ga Urushalima tana kewaye da sojoji, Ku sani fa halaka ta matso. |
21:21 | Sa'an nan waɗanda suke cikin Yahudiya su gudu zuwa duwatsu, Kuma waɗanda suke a cikinta suka bijire, kuma wadanda ke cikin karkara ba sa shiga cikinta. |
21:22 | To, wadannan kwanaki ne na azaba, Dõmin dukan kõme ya cika, wanda aka rubuta. |
21:23 | To, bone ya tabbata ga masu ciki ko masu shayarwa a wancan zamanin. Gama za a yi babbar wahala a ƙasar, da hasala mai girma a kan mutanen nan. |
21:24 | Za a kashe su da takobi. Kuma za a kai su bauta zuwa cikin dukan al'ummai. Al'ummai kuma za su tattake Urushalima, har lokacin al'ummai ya cika. |
21:25 | Kuma za a yi alamu a rana da wata da taurari. Kuma za a yi, a duniya, wahala a cikin al'ummai, saboda rudewa da rurin teku da na raƙuman ruwa: |
21:26 | maza suna bushewa saboda tsoro da fargaba game da abubuwan da za su mamaye duk duniya. Gama ikokin sammai za su motsa. |
21:27 | Sa'an nan kuma za su ga Ɗan Mutum yana zuwa a kan gajimare, da babban iko da girma. |
21:28 | Amma lokacin da waɗannan abubuwa suka fara faruwa, ɗaga kawunanku ku kalli kewayenku, domin fansarku ta kusa.” |
Leave a Reply
Dole ne ku kasance shiga don yin sharhi.